ภาพยนตร์
ข่าว
เรื่องHot
Picpost
Video
ละคร
เพลง
แต่งมือถือ
ดารา
เกมส์
ดูดวง
ชุมชนPop2
UCC
ข้อมูลบอร์ด 2002-2004 | ข้อมูลบอร์ด 2004-2008 | ข้อมูลบอร์ด 2009
แนะนำ : ดูดวง | เกมส์ทำอาหาร | เกมส์แต่งตัว | ปรับกระทู้เป็นเหมือนเดิม | ปิด search

ประกาศ! เปิดเว็บบอร์ดใหม่แล้ว ขอเชิญชวนชาวสมาชิกบ้านไร่ฯไปร่วมย้ายบ้านได้ที่

http://forums2.popcornfor2.com

ต้องสมัครสมาชิกกันใหม่นะครับ
แนะนำสมาชิกอ่านกฏข้อมูลบอร์ดใหม่ก่อนโพส โดยเฉพาะการสร้างบ้าน
สำหรับบอร์ดที่มีสมาชิกแฟนคลับเยอะๆควรตกลงกันในบอร์ดเก่าเสียก่อนว่าใครควรเป็นผู้ตั้งบ้าน
ข้อมูลบอร์ดนี้จะปิดไม่ให้โพสวันที่ 31 ธันวาคม 2551 แต่ยังสามารถดูข้อมูลเก่าได้

Welcome Guest ( Log In | Register )

46 Pages  1 2 3 > »  
Reply to this topicStart new topicStart Poll

Outline · [ Standard ] · Linear+

> ห้องขอโปรแกรมจ้า, อยากได้โปรแกรมอะไรขอไดด้เลยเดวจัดห้ายยย

sensekrub
post May 31 2006, 11:21 PM
Post #1

My name is เซนส์คับ ๐^^๐

Group: moderator
From: เซนส์ คร้าบผม
Member No.: 6,624

ก็ตามชื่อกระทุหละจ้า ขอมาละกัน
ส่วน Crack & Serialให้เข้าไปขอให้ห้อง Crack นะจ้า

กฎ ผมจะให้เฉพาะโปรแกรมที่ข้อนข้างจะหายากเท่านั้นนะครับ ไม่ใช้ว่าอยากได้อะไรก็มาขอๆ
มันจะสบายเกินไป + กับจะไม่ทำให้ขนขวายหาเองบ้างเลย ดังนั้นก่อนขอ ให้ไปค้นหาโปรแกรมที่ต้องการที่เว็บ
http://www.download.com
http://www.thaiware.com

ทั้ง2เว็บนี้ก่อน หากไม่เจอจึงค่อยถาม หากผมเจอคนที่ถามง่ายๆไม่พยายามหาเองก่อน ผมขออนุญาติไม่ตอบนะคับ

และที่สำคัญผมจะหาให้สำหรับคนที่รุ้ชื่อโปรแกรมแต่ไม่รู้จะหาโหลดได้ที่ไหนเท่านั้น
ผมจะไม่รับวินิฉัยว่าจะทำแบบนี้ต้องใช้โปรแกรมอะไรทำ หากต้องการจะถามแบบนี้ให้ลงไปตั้งกระทุตามปกตินะครับ

------------------------------------------------------------------------------------------------
โปรแกรมไทย

1. Panyaorn (เกมส์ฝึกพิมพ์) 1.1 Plus
2. Typing Fantasy [ฝึกพิมดีด]

โปรแกรมต่างประเทศ

A

B

C

D

E

F
1. Flash to Video Encoder PRO 4.4

G

H

I

J

K

L

M

N
1. Nero 7.2 Premium Trial Version

O

P

Q

R

S

T
Virtualdub 1.6.15

U

V
1. VobSub

W

X

Y

Z
User is offlineProfile CardPM
Go to the top of the page
+Quote Post
kisetsu99
post Jun 1 2006, 12:05 AM
Post #2

Advanced Member

Group: Members
From: ๏[-ิ_•ิ]In Front of the Computer ۩ ۞۩ ۞
Member No.: 21,014

โปรแกรมวิธีแปลงนามสกุลSub อ่ะน่ะ

ที่เปลี่ยน .srt เป็น . ssa

มันหมดอายุแล้วโหลดม่ะได้ง่ะ ebugs23.gif ebugs23.gif
+Quote Post
miyuki
post Jun 1 2006, 10:10 AM
Post #3

Member No.: 23,231

ขอโปรแกรมฝึกพิมพ์สัมผัสได้มั้ยค่ะ กรุณาด้วยค่ะ เอาแบบภาษาไทยนะค่ะ
+Quote Post
sensekrub
post Jun 1 2006, 11:08 AM
Post #4

QUOTE(miyuki @ Jun 1 2006, 11:10 AM)
ขอโปรแกรมฝึกพิมพ์สัมผัสได้มั้ยค่ะ กรุณาด้วยค่ะ เอาแบบภาษาไทยนะค่ะ
*

อัพเดตให้ละนะจ้า อยู่ตรงโปรแกรมไทย ตำแหน่งที่ 1/2
+Quote Post
hohohihi
post Jun 1 2006, 05:40 PM
Post #5

Member No.: 29,963

ขอโปรแกรมที่สามารถแปลงไฟล์flv.เป็นwma,aviหรือmpgได้น่ะค่ะ
ก่อนหน้าใช้cinemaforge แต่มันหมดอายุหรือยังไงไม่รู้ค่ะ ลงใหม่ก็ใช้ไม่ได้ rivaก้อไม่ทำงานเรย
รบกวนขอโปรแกรมอื่นที่ความสามารถคล้ายๆกันหน่อยค่ะ
ขอบคุงไว้ก่อนด้วยค่ะ emotion_064.gif
+Quote Post
kisetsu99
post Jun 1 2006, 09:58 PM
Post #6

From: ๏[-ิ_•ิ]In Front of the Computer ۩ ۞۩ ۞
Member No.: 21,014

ขอที่โหลด ซับไตเติ้ล .vdf ด้วยค่ะ
+Quote Post
sensekrub
post Jun 2 2006, 11:38 AM
Post #7

QUOTE(kisetsu99 @ Jun 1 2006, 10:58 PM)
ขอที่โหลด  ซับไตเติ้ล .vdf  ด้วยค่ะ
*

ขอทราบชื่อโปรแกรมด้วยคับ
+Quote Post
sensekrub
post Jun 2 2006, 11:43 AM
Post #8

QUOTE(hohohihi @ Jun 1 2006, 06:40 PM)
ขอโปรแกรมที่สามารถแปลงไฟล์flv.เป็นwma,aviหรือmpgได้น่ะค่ะ
ก่อนหน้าใช้cinemaforge แต่มันหมดอายุหรือยังไงไม่รู้ค่ะ ลงใหม่ก็ใช้ไม่ได้ rivaก้อไม่ทำงานเรย
รบกวนขอโปรแกรมอื่นที่ความสามารถคล้ายๆกันหน่อยค่ะ
ขอบคุงไว้ก่อนด้วยค่ะ emotion_064.gif
*

เออ คือผมกะจาเปิดมาเพื่อช่วยหาโปรแกรมอะน้า ถ้าถามรอบหน้าระบุชื่อให้ด้วยได้ปะ เหอๆ ไปหาให้วุ่นเรย

หมวด F ตำแหน่ง 1 นะคับ
+Quote Post
hohohihi
post Jun 2 2006, 12:28 PM
Post #9

Member No.: 29,963

เออ คือผมกะจาเปิดมาเพื่อช่วยหาโปรแกรมอะน้า ถ้าถามรอบหน้าระบุชื่อให้ด้วยได้ปะ เหอๆ ไปหาให้วุ่นเรย

หมวด F ตำแหน่ง 1 นะคับ

--------------------

ขอบคุงนะคะ ที่วิ่งวุ่นหาให้ h9.gif
เริงร่าเรยเจ้าค่ะ
...
+Quote Post
miyuki
post Jun 2 2006, 01:29 PM
Post #10

Member No.: 23,231

QUOTE(sensekrub @ Jun 1 2006, 12:08 PM)
อัพเดตให้ละนะจ้า อยู่ตรงโปรแกรมไทย ตำแหน่งที่ 1/2
*

ขอบคุณมากๆค่ะ
+Quote Post

46 Pages  1 2 3 > » 
Reply to this topicTopic OptionsStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

blankหน้าแรก | ภาพยนตร์ | ข่าว | ละคร | ฟังเพลง | ดารา | แต่งมือถือ | คลิปวีดีโอ | Radio | เกมส์ | ดูดวง | ชุมชน Pop2

blankบริการอื่นๆ : ฝากรูป | เว็บบอร์ดเก่า
blankละคร : ละครเอเซีย | ละครเกาหลี | ละครญี่ปุ่น | ละครจีน ฮ่องกง ใต้หวัน
blankเกมส์แนะนำ : เกมส์ | เกมส์แต่งตัว | เกมส์ทำอาหาร | เกมส์ปริศนา | เกมส์จากภาพยนตร์
blankบริการดูดวง : ดูดวง | ดูดวงรายวัน | ดูดวงรายสัปดาห์ | ดูดวงไพ่ยิบซี | ไพ่ยิบซีความรัก | ไพ่ยิบซีรายวัน | ทำนายฝัน

Lo-Fi Version Time is now: 10th July 2014 - 08:45 AM

2001-2004© Popcornfor2 Corp. All rights reserved