Help - Search - Member List - Calendar
Full Version: @~~~ Cooking Academy ~~~@ ตัวเต็ม ตามคำขอค่ะ
Popcornfor2's Community > ENTERTAINMENT SECTION > Games (เกม) > เกม Offline
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
mssopit
Cooking Academy โดย Fugazo

user posted image

ยินดีต้อนรับสู่โรงเรียนสอนทำอาหารค่ะ เราจะมาเรียนรู้เทคนิคการทำอาหารนานาชาติจากเชฟคาร์เมน ปัคโช และทีมกันค่ะ
พวกเขาจะมาสอนเราให้รู้จักวิธีสับ หั่น ห่อ ทอด ฯลฯ ให้ได้อย่างมืออาชีพ มีอาหารที่พร้อมให้เรียนรู้กว่า 50 ชนิดเชียวนะคะ
แถมมีเคล็ดลับการทำอาหารเล็กๆน้อยๆ เสริมด้วยค่ะ ทีนี้ิเมื่อรู้จักวิธีประกอบอาหารแล้วก็จะมีการสอบด้วย อย่าให้ได้ต่ำกว่า C นะค้า
นอกจากนี้ยังมีความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับประวัติของสิ่งต่างๆที่เกี่ยวข้องกับอาหารชนิด
นั้นๆด้วย เยี่ยมไปเลยค่ะ

เวอร์ชั่น 1.2
CODE

http://www.mediafire.com/?ijiyxkw3j2y

แบบแบ่งครึ่ง uploaded by mssopit
CODE
part 1 http://www.mediafire.com/?j3tdllbd1m3

part 2 http://www.mediafire.com/?jxdgmxq1mn3

psswd: mssopitja

ตัวนี้ไฟล์เดี่ยว แต่แคร็กโดย THETA
CODE
http://v3.gushare.com/file.php?file=3af8808d35994fec605866ffc4b7033e

psswd: mssopitja

*** เรียนคุณคนที่กำลังจะเอาลิ้งค์และข้อความไปเผยแพร่โดยไม่บอกกล่าว และไม่ให้เครดิต
กรุณาหยุดทำเถอะค่ะ กว่าเราจะทำสำเร็จออกมาเป็นกระทู้เกมๆนึงนี่ไม่ง่ายนะคะ เห็นใจกันบ้างเถอะค่ะ
เราไม่ได้หวงแบบไร้เหตุผล แต่ความมักง่ายของคุณทำให้เราและคนอื่นๆไม่อยากแจกเกมแล้วค่ะ
คุณเอาลิ้งค์เราไปแจก ก๊อปข้อความเราไปแก้เป็นชื่อคุณ แต่เอาภาพที่ติดชื่อเราไปโพส... คุณทำได้ยังไงคะ?
คุณอาจไม่รู้ว่าเรารู้ว่าคุณเป็นใคร แต่เราได้แจ้งทาง mod ของบอร์ดที่คุณเอาลิ้งค์เราไปเผยแพร่แล้วนะคะ
(รวมทั้งเว็บบิทที่คุณก๊อปข้อความ และภาพติดลายน้ำของเราไปใช้) และเค้าให้ความร่วมมือเราเป็นอย่างดีค่ะ
คุณรู้ตัวดีว่าคุณคือใคร (มากกว่า 1 คนด้วย อย่าให้ถึงกับเอ่้ยชื่อเลยนะคะ) ฉะนั้นหยุดทำเถอะค่ะ ***

bazzmaru
แว้วโหลดยังไงอ่ะค่ะ
mssopit
เพิ่ม mirror ให้แล้วค่ะ
mooaum
ขอโหลดนะคะ emotion_084.gif ขอบคุณค่ะ
wiky12
ขอบคุณนะคะ รอตัวเต็มอยู่เลยค่ะ
Chiey_Maloo
แฮ่ น่าเล่นมากเยย มาสูบไปล่ะนะ
ขอบคุณมากๆค่า!

เล่นจบแล้ว สนุกมากมายเลย ><"
เพลินดีค่ะ ว่างๆมาเล่นก็เพลินดี อิอิ
nidnoy
THANKS ALOT KA!!
pyan
ไม่ว่าเกมไหนก็สนุำก "mssopit" ชื่อนี้รับประกันความสนุกจรืงๆคะ ขอบคุณมากเลยนะคะ
preaw2306
ขอบคุณมากนะคะ ^^
ruda
เย้ๆๆดีใจจัง ขอบคุณมากคะ
bowjae
ขอบคุณค่ะ
mamomamo
ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลย
ค่ะ
hana_fon
น่าเล่นมากๆเลย
ถึงแม้ว่าจริงๆแล้ว เราจะทำอาหารไม่เป็น หุหุ
จะเอาสูตรอาหารมาให้คนที่บ้านทำให้กิน อิอิ ดีจังเลย
ขอบคุณค่า
bellma12345
น่าเล่นอีกแล้ว ใจมากนะจ๊ะ
maun06
ขอบคุณพี่ mssopit คนสวยคร้าบ maun06 มารับไปแล้วคร้าบ... ขอให้พี่มีความสุขกับการโหลดเกมให้พวกเราเล่นเยอะๆ นะคร้าบ ของข้าพเจ้ามีแต่เกมของพี่ทั้งน้านเลย... ขอบคุณม๊าก ม๊าก มากๆๆๆๆๆๆ จะคอยเป็นกำลังใจให้พี่ต่อไปนะคร้าบ....
GopliN
โอ้ เย่ ขอบคุณค่ะ จะได้เล่นต่อได้
micky9
น่าเล่นจัง ขอบคุณมากค่ะ
gamjang
เย้~~~~ ในที่สุดก้อมาแล้ว
ขอบคุนมากจ้า
victoryfeview
ขอบคุณมากค่ะ
enoopatty
ขอบคุณคะ
jjee
ขอบคุณค้า รอตัวเต็มอยู่พอดีเลย :)
nanalamon
emotion_084.gif ขอบคุณนะค่า ชอบทำอาหารพอดีเยย อิอิ emotion_045.gif
playann2
ไม่เข้ามาซะนาน

มีเกมน่าเล่นเยอะเลย

ขอบคุณมากนะคะ
insane
รอตัวเต็มอยุ่เลยค่ะ

ขอบคุณน่ะค่ะ
insane
รอตัวเต็มอยุ่เลยค่ะ

ขอบคุณน่ะค่ะ
ajae_th
มาแล้ว...ขอบคุณค่ะ
takizawa_wi
ขอบคุณมากค่า

อยากเล่นตัวเต็มอยู่เรย><
Frakas
ใจจ้า emotion_006.gif
versa
ขอบคุณนะจ๊ะ
จะลองเอาไปเล่นดู
ดูแล้วท่าทางน่าสนุก
littlemermaid
Thank ka
Kate1124
ขอบคุณมากค่ะ emotion_087.gif
i-cryst
โวว เกมทำอาหาร ของชอบเลย
ขอบคุณมากนะคะ

ลองเล่นดูแล้วมันเหมือนเกม Cooking mama 2 เลยอ่ะ
sneepzi
เย้ววว

ในที่สุดตัวเต็มก็มาซะที

ขอบคุณนะคะพี่เอื้อง

ปล.ไปเชงเม้งที่ไหนป่าวคะเนี่ย อากาศร้อน อยากเอาเครื่องในออกมาตากลมมาก ๆ เลย h0.gif
OrangePekoe
เย้ ตัวเต็มมาแล้ว ขอบคุณคร่า h1.gif
tatukta
ขอบคุณค่ะ
~*~PeAr~*~
>> มาโหลดแล้วจ้า น่าหนุกๆ ขอบคุณจ๊ะ
ennpizaaa
ขอบคุณค่ะ

กำลังรอตัวเตมอยุ่เรย^^
HypeR-rHinoCeroS
คุณเอื้องสร้างสรรเกมดีมีคุณภาพอีกแล้วคับท่าน

i8.gif i8.gif i8.gif i8.gif

ขอโหลดไปเล่นน๊า ขอบคุณค่า h2.gif h9.gif h5.gif g8.gif g8.gif h4.gif h3.gif h5.gif h6.gif
zatozhi
มันมี สอง part แล้วลงยังไงหรอคะ เราแตก part แรกแล้วอ่ะ ต้องทำไงต่อคะ
mssopit
QUOTE(zatozhi @ Apr 3 2008, 10:49 PM)
มันมี สอง part แล้วลงยังไงหรอคะ เราแตก part แรกแล้วอ่ะ ต้องทำไงต่อคะ
*

ต้องโหลดให้ครบ 2 part ก่อนค่ะ ถึงจะแตกไฟล์ได้
แตกเสร็จแล้วจะได้โฟลเดอร์เกมมา เล่นได้เลยค่ะไม่ต้องติดตั้ง
yinko
ขอบคุณค่ะสำหรับเกมสนุกๆทุกเกม

sa_sariya
มันบอกว่าพาส2หมดอายุ
vidvill
ขอบคุณมากๆงับ
Ped4525
ขอบคุณสำหรับเกมนะคะ น่าเล่นมั่กๆ emotion_087.gif
ploybaa
คือว่าพอเล่นแล้วมานติดตงตอนทำออมเล็ตอะค่ะ ตงที่เค้าให้ flod(ไม่รุ้ว่าสะกดถุกป่าวนะค่ะ) พอกดตามเค้าแล้วมานก้อค้างเลยอะค่ะ มานไม่ยอมจบเกม แบบว่าค้างอยุ่ตงนั้นเลนอะค่ะ แต่สามารถกดออกได้นะค่ะ เพื่อนๆติดกานบ้างป่าวอะค่ะ ไคผ่านแล้วเข้ามาบอกหน่อยนะค่ะ มานติดตงนี้เล่งต่อไปไม่ได้เยยอะจ้า

ขอบคุงสำหรับเกมดีๆนะค่ะ
mafia4477
คุณ mssopit ค่ะ โหลดpart 2 Cooking Academy ไม่ได้อ่ะคะ ลองหลายรอบแล้วค่ะ ช่วยทีนะคะ อยากเล่นอย่างแรง ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ emotion_045.gif
minitab
ขอบคุณมากค่ะ
น่าเล่นๆ

edit :

อ๊า.....ไฟล์ที่ 2 โหลดไม่ได้เหมือนกันอ่ะค่ะ
asci9009
...ขอบคุณมากครับเกมน่าเล่นอีกแล้ว (ผมโหลดได้น่ะครับทั้ง 2 ไฟล์เลย)
hyacinth
ขอบคุณมากค่ะ ลองเล่นมาก่อนหน้านี้แล้ว สนุกดีค่ะ
จะมาโหลดตัวเต็ม โหลด part 2 ไม่ได้เหมือนกันค่ะ
ruda
ติดตรงออมเลตเหมือนกันคะ มันค้าง
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2014 Invision Power Services, Inc.